ยอมรับเลยว่า ตอนได้เห็นรูปนี้ครั้งแรก ถึงกับสตั๊นไปหลายวิ ก็จะไม่ให้สตั๊นได้ยังไงล่ะคะ ขนาดตัวคุณหลวงเองยังถึงกับอึ้งไปเลย ดูหน้าสิ 🙂 สักพัก… พอตั้งสติได้ก็เริ่มสืบหาเลยทันทีว่า ผู้ชายที่มาจุ๊บแก้มคุณหลวง เป๊ก ผลิตโชค กลางเวที สยามพารากอน คนนี้คือใคร ?
เมื่อจับต้นชนปลายได้ ก็ถึงบางอ้อฝั่งธนทันที เพราะไม่ใช่ใครที่ไหน เขาคือ “คุณนิว” สามีสุดหล่อมาดเข้มของดาราสาว “เปิ้ล ภารดี” นั่นเอง แหม่ก็เล่นโกนหนวดโกนเคราซะหล่อเนี๊ยบนิ้งขนาดนี้ เล่นเอาซะจำไม่ได้เลย งานนี้เลยทำให้ได้รู้ว่า เปิ้ล ภารดี คือนุชตัวแม่เลยทีเดียว
งานวันนั้นจัดขึ้นที่ สยามพารากอน ก็มีการแกล้งคุณหลวงนิดหน่อย คือ ให้ปิดตา แล้วทางคุณแม่เปิ้ลก็ให้คุณสามี ทำเซอร์ไพรส์ด้วยการเข้าไปหอมแก้ม เรื่องทั้งเรื่องก็มีเท่านี้เองแหละ
แหม่… กว่าจะกระจ่างก็เล่นเอาใจหายใจคว่ำกันทีเดียว ส่วนเรื่องที่มีคนไม่รู้เรื่องรู้ราว แล้วไปเม้นท์กันในโลกโซเชียล ก็คงจะไปทำอะไรไม่ได้ แต่บอกไว้เลยว่า คุณนิวคนนี้ลูก 2 แล้วนะคะ แถมแมนสุดๆอีกด้วย
![คุณนิว สามีเปิ้ล ภารดี หอมแก้มเป๊ก ผลิตโชค กลางเวทีสยามพารากอน 1](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/คุณนิว-สามีเปิ้ล-ภารดี-หอมแก้มเป๊ก-ผลิตโชค-กลางเวทีสยามพารากอน-1.jpg)
![คุณนิว สามีเปิ้ล ภารดี หอมแก้มเป๊ก ผลิตโชค กลางเวทีสยามพารากอน 2](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/คุณนิว-สามีเปิ้ล-ภารดี-หอมแก้มเป๊ก-ผลิตโชค-กลางเวทีสยามพารากอน-2.jpg)
![เปิ้ล ภารดี แฟนคลับตัวยงของ เป๊ก ผลิตโชค](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/เปิ้ล-ภารดี-แฟนคลับตัวยงของ-เป๊ก-ผลิตโชค.jpg)
![คุณนิว สามี เปิ้ล ภารดี กับลูกสาวทั้งสองคน](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/คุณนิว-สามี-เปิ้ล-ภารดี-กับลูกสาวทั้งสองคน.jpg)
![](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/นัท-เทพหัสดิน-นิว-เปิ้ล-การดี-เป๊ก-ผลิตโชค-แคทตี้-ที่สยาม-พารากอน.jpg)
![เป๊ก ผลิตโชค ที่สยามพารากอน](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2017/08/เป๊ก-ผลิตโชค-ที่สยามพารากอน.jpg)
Photos: IG @peckpalitclub | IG @zeromjk | IG @newshuashard