![ออม สุชาร์ - แอมป์ พิธาน](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2020/10/p-20012-aom-sushar-7.jpg)
เผลอแป๊ปเดียวคบกันมาได้ 3 ปีแล้วล่ะ ซึ่งปกติเราก็มักจะเห็นฝ่ายชายโชว์หวานอยู่เป็นประจำอยู่แล้ว สำหรับคู่ของ ออม สุชาร์ กับแฟนหนุ่มไฮโซ แอมป์ พิธาน ซึ่งช่วงนี้ฝ่ายหญิงมีงานที่ต่างประเทศเยอะ เลยอาจจะห่างกันไปบ้างในช่วงหลายเดือนที่ผ่านมานี้
แต่ล่าสุด ถือเป็นโอกาสพิเศษในวันครบรอบ 3 ปี ของการคบหาดูใจกัน โดยทั้งคู่ได้ควงกันไปดินเนอร์ท่ามกลางบรรยากาศโรแมนติก
![ออม สุชาร์ - แอมป์ พิธาน กับโมเมนต์หวาน ในวันครบรอบ 3 ปี](https://www.online-idol.com/wp-content/uploads/2020/10/p-20012-aom-sushar-6.jpg)
และถ้าไปส่องในไอจีของออมก็มีแคปชั่นน่ารัก ๆ ให้แฟนหนุ่มสุดที่รักอีกด้วยว่า …
“3 ปีแล้วไวจัง.. ❤️💕 happy 3th anniversary ka :)) ขอบคุณที่น่ารักกับเค้ามาตลอด 3 ปีเลยน้า รักนะกั๊บ 💘😉”
“3 ปีแล้วขอหวานนิดนึง.. 🥰😘♥️ อ้อนๆๆๆๆ ♥️ อิอิ 🐶”